Sa'adda Ishaku yayi girma, bai iya gani ba.
Ishaku ya ce ma Isuwa ya je farauta ya kuma yi masa irin abincin da yake so domin ya iya ci ya kuma albarkace shi.
Rebeka ta faɗa wa Yakubu cewa ya je ya sami awaki guda biyu kuma zata yi abincin da Ishaku na so sosa, domin Yakubu ya iya kai wa Ishaku ya kuma ƙarbi albarkan.
Yakubu ya damu cewa Isuwa mutum mai gargasa ne kuma shi sulɓi ne. Kuma Ishaku zai taɓa shi, zai kuma gane cewa Yakubu mayaudari ne ya kuma la'anta shi.
Rebeka ta sa ma Yakubu tufafin Isuwa ta kuma sa mashi fatar 'yan awaki a hannunsa da kuma tattausan sashen wuyansa.
Yakubu ya faɗa cewa, Yahweh Allansa ya kawo masa.
Ishaku ya taɓa Yakubu a kai sai ya ji gashin akuyan.
Yakubu ya ce, "Ni ne."
Sa'adda Yakubu ya matso kusa ya sumbace shi ya sunsuni ƙamshin suturar Isuwa.
Ishaku ya ce al'ummai zasu rusuna masa kuma 'ya'yan mahaifiyar shi maza zasusu rusuna masa.
Isuwa ya shigo daga wurin farauta, ya shirya abinci mai daɗi ya kawo wa Ishaku.
Ishaku ya ce Yakubu ya zo cikin yaudara ya karɓe albarkar Isuwa.
Isuwa ya faɗa cewa Yakubu ya cuce daga matsayinsa na ɗan fãri, da kuma albarkansa.
Ishaku ya faɗa cewa Isuwa zai zauna da nisa daga wadatar duniya, zai bautawa ɗan'uwansa, amma zai tayar ya kawar da karkiyarsa daga wuyan Yakubu.
Isuwa ya shirya ƙashe Yakubu bayan mutuwar Ishaku.
Rebeka ta aika Yakubu wurin Laban ɗan'uwanta a Haran.